ผู้เขียน หัวข้อ: เซรั่มประจำบ้าน พร้อมบูสผิวในยามค่ำคืน  (อ่าน 75 ครั้ง)

ceetanchanok

• Newbie
  • *
เซรั่มประจำบ้าน พร้อมบูสผิวในยามค่ำคืน

ใครกำลังประสบปัญหาหน้าหมองไม่กระจ่างใส จากมลภาวะและแสงแดดอยู่บ้างไหมคะ วันนี้ขอรวบรวมไอเท็มตัวดังที่จะมาช่วยกู้ผิวและบูสผิวเพียงข้ามคืน ตอบโจทย์ทุกสภาพผิว ผิวหน้าแห้งหรือมันก็ใช้ได้ แถมพกพาง่าย สะดวก สามารถพกไปได้ทุกที่เลย หน้าสวยใสจนคนทักอย่างแน่นอนเลยค่า เพราะทุกวันนี้การดูแลผิวหน้าเป็นสิ่งสำคัญ อย่าลืมที่จะหาเซรั่มดี ๆ สักตัวเพื่อผิวหน้ากันนะคะ

เซรั่มหน้าใส จากแบรนด์ดัง L’oreal สูตร Glycolic Brightening Serum มาพร้อมกับเนื้อสัมผัสที่บางเบามาก ซึมซาบง่าย ให้ความชุ่มชื้นกับผิวแบบสุด ๆ เนื้อตัวเซรั่มมีความหอมอ่อน ๆ ให้ความรู้สึกสบาย เหมาะสำหรับคนหน้าแห้ง ผิวขาดน้ำสุด ๆ ค่ะ เพราะตัวนี้ขึ้นชื่อเรื่องความอิ่มน้ำสุด ๆ ยิ่งใช้เป็นประจำจะเห็นผลได้ชัดว่าหน้าใส ผิวสวยเล่นแสง ผิวมีความเงาและละเอียดขึ้นมาก ใครผิวหน้าสีไม่สม่ำเสมอตัวนี้ตอบโจทย์มากค่ะ สามารถปรับสีผิวให้สม่ำเสมอได้ดีสุด ๆ แถมจุดด่างดำดูจางลง ความรู้สึกหลังใช้ตัวนี้จะรู้สึกว่าเหมือนมาส์กหน้าเป็นประจำเลยค่ะ ไม่รบกวนเมคอัพด้วยนะคะตัวนี้ ใครไม่มีถือว่าพลาดแล้วนะคะตอนนี้ หลังจากอ่านรีวิวเสร็จต้องรีบพุ่งตัวไปตำด่วนเลยค่ะ แล้วจะยกให้เป็นสกินแคร์ลูกรักตัวโปรดอย่างแน่นอน

เซรั่มหน้าใส ที่ตัวแม่ใช้กันกับเซรั่มตัวดังที่เหล่าบิวตี้บล็อกเกอร์ก็ยังต้องคอนเฟิร์มว่าดีจริง หน้าขาวขึ้นจริง จาก Garnier สูตร สกิน แนทเชอรัลส์ ไบรท์ คอมพลีท โอเวอร์ไนท์ บูสเตอร์ เซรั่ม ตัวใหม่จากทางแบรนด์ สูตรกลางคืน ที่รับรองเลยค่ะว่าใช้แล้วเหมือนเปิดไฟให้กับผิวหน้าสุด ๆ  มาพร้อมกับวิตามินซีบริสุทธิ์ที่มีความเข้มข้นสูงสุดถึง 30 เท่า และทรงประสิทธิภาพสำหรับเวลากลางคืน เป็นตัวช่วยในเรื่องหน้ากระจ่างใสที่เริดมากค่ะ เพราะสามารถบูสผิวได้ใน 3 วัน นอกจากเพิ่มความกระจ่างใสแล้วยังลดรอยสิว ลดรอยจุดด่างดำภายใน 3 วันอีกด้วย อีกทั้งเพียงข้ามคืนก็ช่วยให้หน้าเรากระจ่างใสขึ้น แถมเนื้อสัมผัสบางเบา เนียนนุ่ม ซึมไวเกลี่ยง่าย ไม่เหนอะหนะ ราคาคุ้มค่าและคู่ควรสุด ๆ ไปเลยค่ะ

ลาก่อนฝ้าจากแดด เพราะตัวช่วยสุดพิเศษที่สามารถลบเลือนรอยฝ้าได้อย่างดีเยี่ยม จาก Garnier สูตร Bright Complete Vitamin C Ampoule serum แอมพลูที่เข้มข้นถึง 3% วิตามินซีและไนอาซินาไมด์ ซึมลึกตรงเข้าจัดการปัญหาฝ้าแดดได้ตรงจุดสุด ๆ ที่มีกระแสฮิตติดเทรนด์ว่า ใช้เพียงแค่ 6 วัน เช้าและเย็น อย่างต่อเนื่อง พวกฝ้าแดด รอยดำลดลงและจางลงถึง 30% เลยค่ะ แถมพกพาง่าย สะดวกสุด ๆ เหมาะสำหรับการไปค้างคืนต่างจังหวัดหรือการพกขึ้นเครื่องสุด ๆ ค่ะ เนื้อเซรั่มบางเบาไม่รู้สึกหนักหน้า หรือเหนียวเหนอะหนะ มีคะแนนเต็มร้อยให้สองร้อยไปเลยค่า ใครยังไม่ได้ลองบอกเลยว่าต้องลองสักครั้งนึง แล้วรับรองว่ายกให้เป็นสกินแคร์ตัวโปรดแน่นอน

xaosdark

• บุคคลทั่วไป
Re: เซรั่มประจำบ้าน พร้อมบูสผิวในยามค่ำคืน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2024, 11:18:13 am »

ลงประกาศฟรี โฆษณาฟรี ลงประกาศขายบ้านฟรี ลงประกาศขายบ้าน ขายที่ดิน ขายคอนโด ขายรถ สินค้าอุตสาหกรรม อาหารเสริม เครื่องสำอางค์ แนะนำสถานที่ท่องเที่ยว โปรโมทสินค้าฟรี เว็บประกาศฟรี ติดอันดับ Google